

**MKATABA WA UNUNUZI WA MILANGO NA MADIRISHA
(SUPPLY AND FIX) KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7
KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA**

KATI YA

**MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA**

NA

**NUMBA GENERAL TRADERS
IRINGA**

MKATABA WA UNUNUZI WA MILANGO NA MADIRISHA (SUPPLY AND FIX) KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFEE YA MKOA-IRINGA ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja

NUMBA GENERAL TRADERS ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua ununuzi wa milango na madirisha zenye thamani ya fedha shilingi **19,181,800/=** sawa na mchanganuo umeambatanishwa kwa ajili ya ukarabati wa Jengo wodi 7 la ICU katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. **KWAMBA** Mkataba huu ni wa mauziano ya milango na madirisha kwa ajili ya ukarabati wa jengo la wodi **7 kuwa ICU**
2. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza milango na madirisha kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu
3. **KWAMBA** Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.
4. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei na kazi kukamilika kwa muda wa siku.....kuanzia siku ya kusaini mkataba na kukabidhiwa site.
5. **KWAMBA** Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa
6. **KWAMBA** Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na taratibu za malipo kukamilika
7. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. **KWAMBA** Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika mkataba
9. **KWAMBA** Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa
10. **KWAMBA** Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba
11. **KWAMBA** Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya siku tatu
12. **KWAMBA** Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

MEDICAL OFFICER INCHARGE
IRINGA REGIONAL REFERRAL HOSPITAL
P O BOX 260
IRINGA

Saini;.....

Jina:.....

Cheo: **MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA**

Tarehe:.....

Saini :.....

Jina:.....

Cheo: **SHAHIDI**

Tarehe.....

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Saini:.....

Jina:..... RAJAB CHRISTOPHER KIKULA

Cheo: MZABUNI/MUUZAJI

Tarehe:..... 31/03/2022



Saini:.....

Jina:..... MOHAMED ARLY

Cheo **SHAHIDI**

Tarehe:..... 31/03/2022

s/n	Description of Supplies or Services	Unit of Measure	Quantity required	Unit Price	Tax per unit (VAT)	Extended Price (TShs)
1	DOORS (SUPPLY AND FIX PVC DOORS 6MM)					
A	DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF DOOR SIZE 1500X 2400 MM	M ²	3.6	330,000.00		1,188,000.00
B	DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF DOOR SIZE 1000X 2400MM	M ²	2.4	290,000.00		696,000.00
C	DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF DOOR SIZE 900X 2400MM (7No s)	M ²	15.12	290,000.00		4,384,800.00
D	DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF DOOR SIZE 800X 2400MM (4Nos)	M ²	7.7	290,000.00		2,233,000.00
	SUBTOTAL					8,501,800.00
2	WINDOW (SUPPLY AND FIX PVC WINDOWS 6MM)					
A	OVALL SIZE 2000X 1200MM HIGH (6Nos)	M ²	14.4	240,000.00		3,456,000.00
B	OVALL SIZE 1500X 1500MM HIGH (5Nos)	M ²	11.3	240,000.00		2,712,000.00

C	OVALL SIZE 1200X 1200MM HIGH (2Nos)	M ²	3	240,000.00		720,000.00
D	OVALL SIZE 1000X 1000MM HIGH (2Nos)	M ²	2	240,000.00		480,000.00
E	OVALL SIZE 800X 800MM HIGH (6Nos)	M ²	4	240,000.00		960,000.00
F	OVALL SIZE 3000X2000MM HIGH (1Nos)	M ²	6	240,000.00		1,440,000.00
G	OVALL SIZE 1300X2000MM HIGH (1Nos)	M ²	2.6	240,000.00		624,000.00
H	OVALL SIZE 600X2000MM HIGH (1Nos)	M ²	1.2	240,000.00		288,000.00
	SUBTOTAL					10,680,000.00
	GRAND TOTAL					19,181,800.00